เป็นการแข่งขันแบบแพ้คัดออก โดยการนำมันฝรั่งมาทำเฟรนฟรายแต่ทุกอย่างต้องสมบูรณ์ออกมารสชาติและรูปร่างดีที่สุดรับชมกันต่อได้ที่ : http://bit.ly/2usu2oKซื้อแพคเกจ วันละ 9 บาท/วัน หรือ 150 บาท/30วัน : http://bit.ly/2pNqw2F