ผู้เข้าแข่งขันต้องแสดงฝีมือในการทำอารของตัวเองให้มันออกมาให้ดีที่สุด เพื่อที่จะได้ผ้าเปื้อนมาครอบครองรับชมกันต่อได้ที่ : http://bit.ly/2usu2oKซื้อแพคเกจ วันละ 9 บาท/วัน หรือ 150 บาท/30วัน : http://bit.ly/2pNqw2F