ผู้เข้าแข่งขันต้องเปิดกล่องและทำเมนูอาหารเช้าให้สุดพิเศษและถูกใจกรรมการรับชมกันต่อได้ที่ : http://bit.ly/2G9DOBCแนะนำการใช้บริการซื้อแพคเกจ วันละ 9 บาท/วัน หรือ 150 บาท/30วัน http://bit.ly/2ISR8Yx