และนี้คือการแข่งออดิชั่นรอบสุดท้ายในการแข่งขันว่าใครจะมีคุณสมบัติเพียงพอผ่านในการทำอาหารและเข้ารอบต่อไปรับชมกันต่อได้ที่ : http://bit.ly/2puavzoแนะนำการใช้บริการซื้อแพคเกจ วันละ 9 บาท/วัน หรือ 150 บาท/30วัน http://bit.ly/2pvQV5K